Menu

खेल
विस्फोटक खेळीनंतर पोलार्डचं पत्नीला वाढदिवसाचे भन्नाट गिफ्ट

nobanner

वानखेडे मैदानावर झालेल्या सामन्यात मुंबईने पंजाबचा तीन विकेटनं पराभव केला. या विजयात कायरान पोलार्डने कर्णधाराला साजेशी विस्फोटक खेळी करत संघाला विजय मिळवून दिला. या विजयानंतर प्रसारमाध्यमांशी बोलताना पोलार्डनं हा विजय पत्नीला वाढदिवसाचे गिफ्ट म्हणून समर्पित केला. सामन्यानंतर पोलार्डच्या चेहऱ्यावर आनंद दिसत होता.

पंजाबविरोधात पोलार्डने ३१ चेंडूत दहा षटकारांसह ८३ धावांची स्फोटक खेळी केली. काल बुधवारी पोलार्डच्या पत्नीचा वाढदिवस होता. त्याच दिवशी पोलार्डनं स्फोटक खेळी केली. पण पत्नी सामना पाहण्यासाठी उपस्थित नव्हती. अशातच पोलार्डनं विजय मिळवत पत्नीला विजयाचे भन्नाट गिफ्ट दिले आहे. सामन्यानंतर मुलासोबत बोलताना पोलार्डनं याचा खुलासा केला. पोलार्डची पत्नी जीना गर्भवती असल्यामुळे सामना पाहण्यासाठी भारतात आलेली नाही. पोलार्डने सामना सुरू होण्यापूर्वी इन्स्टाग्रामवरून पत्नीला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या होत्या.